ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/storage/uploads/171040377792.jpg)
วันที่ 14 มีนาคม 2567 นายสมชาย สงรักษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว ได้มอบหมายให้นายสุเชาว์ ใจกระจ่าง รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว เป็นประธานในพิธีเปิดเรียนของผู้สูงอายุ "นักเรียนผู้สูงวัย หัวใจเข้มแข็ง" ณ โรงเรียนผู้สูงอายุตำบลหนองบัว โดยมีนายนันท์ หนูจันทร์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว นายวิโรจน์ จิตรเพ็ชร ประธานสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว พนักงานส่วนตำบล ได้เข้าร่วมกิจกรรม
14 มีนาคม 2567
51
![](/storage/uploads/171040387814.jpg)
![](/storage/uploads/171040387859.jpg)
![](/storage/uploads/171040387841.jpg)
![](/storage/uploads/17104038784.jpg)
![](/storage/uploads/171040387867.jpg)
![](/storage/uploads/171040387855.jpg)
![](/storage/uploads/17104038785.jpg)
![](/storage/uploads/171040387888.jpg)
![](/storage/uploads/171040387872.jpg)
![](/storage/uploads/171040387864.jpg)
![](/storage/uploads/171040387881.jpg)
![](/storage/uploads/171040387894.jpg)
![](/storage/uploads/171040387817.jpg)
![](/storage/uploads/171040387890.jpg)