ข่าวประชาสัมพันธ์
วันที่ 14 มีนาคม 2567 นายสมชาย สงรักษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว ได้มอบหมายให้ นายสุเชาว์ ใจกระจ่าง และนายนันท์ หนูจันทร์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว เข้าร่วม การจัดงาน "MOI Waste Bank Week - มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ ในวันที่ 14 มีนาคม 2567 ณ โรงเรียนผู้สูงอายุตำบลหนองบัว ตำบลหนองบัว อำเภอรัษฎา จังหวัดตรัง #MOIWASTEBANKWEEK #MOIWASTESEGREGATION #SDGLOCALIZATION
14 มีนาคม 2567
62
![](/storage/uploads/171039814415.jpg)
![](/storage/uploads/1710398148100.jpg)
![](/storage/uploads/171039814824.jpg)
![](/storage/uploads/171039814868.jpg)
![](/storage/uploads/171039814885.jpg)
![](/storage/uploads/171039814848.jpg)
![](/storage/uploads/171039814885.jpg)
![](/storage/uploads/171039814852.jpg)
![](/storage/uploads/171039814896.jpg)
![](/storage/uploads/171039814964.jpg)
![](/storage/uploads/171039814971.jpg)
![](/storage/uploads/171039814992.jpg)
![](/storage/uploads/171039814952.jpg)
![](/storage/uploads/171039814912.jpg)
![](/storage/uploads/171039814956.jpg)